

**MAJEDWALI**

**JEDWALI LA KWANZA**

*(Imetengenezwa chini ya kanuni ya 4 ya Usajili wa Wadau)*

**BODI YA MAZIWA TANZANIA  
MAOMBI YA USAJILI WA WADAU WA MAZIWA**

Msajili  
Bodi ya maziwa Tanzania  
S.L.P. 38456  
Dar es Salaam.

Mimi/Sisi tunaomba usajili kulingana na matakwa ya Sheria ya Maziwa Na. 8 ya mwaka 2004.

1. Jina la muombaji.....
2. Anuani ya Posta .....Barua pepe: .....**Simu**.....
3. **Bidhaa yetu/zetu ni:**.....
4. **Chanzo cha Bidhaa yetu ni:**.....
5. **Eneo tunapouzia bidhaa zetu ni:**.....
6. **Idadi ya watu tulioajiri au kujiajiri ni:**.....
7. Majina ya wamiliki ni:.....  
.....
8. Aina ya biashara yetu ni: .....
9. Biashara ipo kitalu Na.....Mtaa.....Kijiji.....  
Kata.....Wilaya.....Mkoa.....
10. Tuna uwezo wa kuzalisha/kukusanya/kusindika lita.....kwa siku
11. Tuana ahidi kuweka biashara hii ya maziwa katika hali ya usafi, kufanya ukarabati na kukidhi matakwa ya Sheria na Kanuni zilizowekwa.

N.B:- Kutoa Taarifa za uongo katika kanuni hii ni kosa Kisheria

Tarehe..... Sahihi.....

Muombaji

Ada ya maombi Tshs 5,000/= Risiti Na..... ya tarehe .....

**KWA MATUMIZI YA OFISI**

USajili umekubaliwa/haujakubaliwa. Sababu.....  
.....

Namba ya usajili.....Imeidhinishwa na kikao cha bodi Na.....cha tarehe.....

Tarehe

Sahihi ya msajili na Mhuri