SW
EN
MMM
Barua pepe
Wasiliana Nasi
eMrejesho
TDB Mrejesho
Bodi ya Maziwa Tanzania
Wizara ya Mifugo na Uvuvi
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA,
lbl_menu
MWANZO
KUHUSU TDB
Dira na Dhamira
Historia ya Bodi
Misingi Mikuu
HUDUMA ZETU
Usimamizi wa Sheria
Nakala za mafunzo ya Maziwa
Promosheni
TAARIFA ZA JUMLA
Bei za Maziwa
Bei za Maziwa Ghafi
Viwanda vya Kusindika Maziwa
Vituo vya Kukusanyia Maziwa
Soko la Maziwa la Afrika Mashariki
Hitaji la Maziwa Afrika Mashariki
Takwimu za Unywaji Maziwa Shuleni
MACHAPISHO
Sera
Majarida
Fomu za Wadau wa maziwa
Taarifa
Tozo
Sheria
Kanuni za Ubora wa Maziwa
Huduma kwa Wateja
USAJILI NA VIBALI
Namna ya kujisajili kwenye mfumo
Kibali cha kuingiza/kutoa Maziwa nje ya nchi
UTAWALA
Wajumbe wa Bodi
Menejimenti
Muundo wa bodi
KITUO CHA HABARI
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Maktaba ya Video
Maktaba ya Picha
Habari za Magazetini
FURSA
Zabuni
Nafasi za Kazi
Home
Habari
Habari
15 Oct 2026
BODI YA MAZIWA YASISITIZA UNYWAJI WA MAZ...
Bodi ya Maziwa Tanzania (TDB) imesisitiza umuhimu wa kuhamasisha unywaji wa mazi...
15 Oct 2026
NAIBU WAZIRI SILINDE ATEMBELEA BANDA LA...
Naibu Waziri wa Kilimo, Mhe. David Silinde, Leo Oktoba 12, 2026 ametembelea Band...
15 Oct 2026
PROF. MSOFE AONGOZA UGAWAJI MAZIWA SHUL...
Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Prof. Peter Msoffe Oktoba 13,2026 ameongoza z...
23 Sep 2026
TDB YAWEKA WAZI FURSA NA MWELEKEO WA TAS...
Bodi ya Maziwa Tanzania (TDB) imeweka wazi fursa na mwelekeo wa Tasnia ya Maziwa...
23 Sep 2026
KIPYENGA CHAPULIZWA ARUSHA, KUELEKEA SIK...
Maandalizi ya Maadhimisho ya Siku ya Unywaji Maziwa Shuleni 2026 yameanza rasmi...
29 May 2026
DKT. MADELE AHAMASISHA WANANCHI KUSHIRIK...
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mifugo na Uvuvi anayeshughulikia Sekta ya Mifugo,...
25 May 2026
MAADHIMISHO YA WIKI YA MAZIWA KUNOGESHWA...
Maadhimisho ya Wiki ya Maziwa yanayotarajiwa kufanyika Mkoani Iringa kuanzia Mei...
19 May 2026
WATAALAM WAONYA HATARI YA MASALIA YA DAW...
Wataalam wa Tasnia ya Maziwa nchini wameonya juu ya matumizi holela ya dawa kwa...
01 Apr 2026
MSAJILI TDB ASISITIZA UWAJIBIKAJI NA MIK...
Msajili wa Bodi ya Maziwa Tanzania, Prof. George Msalya, amewataka watumishi wa...
23 Mar 2026
SEKTA YA MAZIWA YAPATA NGUVU MPYA: WAKAG...
Sekta ya maziwa nchini imepata msukumo mpya kufuatia kuanza kwa mafunzo maalum k...
12 Mar 2026
IRINGA YAANZA MAANDALIZI YA WIKI YA MAZI...
Mkoa wa Iringa umeanza rasmi maandalizi ya Maadhimisho ya Wiki ya Maziwa 2026 ba...
11 Mar 2026
BODI YA MAZIWA YAWAJENGEA UWEZO WATAALAM...
Bodi ya Maziwa Tanzania nchini imefanya kikao na wadau wa tasnia ya maziwa nchin...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
›